வயதுக்கு வந்த பெண்களுக்கு மட்டும் இது ..!

சிலர் உணர்ச்சியை அடக்கி வைத்து அதனால் எதாவது தவறு செய்து விட்டு அதன் பின்பு கவலை படுவர் அது மட்டும் இல்லை உணர்ச்சியை அடக்குவது மருத்துவ ரீதியாக நன்மை இல்லை என்றும் கூறுகின்றனர். எனவே சுய இன்பம் செய்வது தவறு ஒன்றும் இல்லை. சுயஇன்பம் காண்பது என்பது ஒரு சாதரண நிகழ்வு தான். பெண்கள் சுயஇன்பம் காண்பது பற்றி பார்க்கலாம் .முக்கியமாக ஆண்கள் சரி பெண்கள் சரி காலையில் இது மாதிரி திருப்தியாக ஒருமுறை சுய இன்பம் செய்து விட்டால் அன்று முழுவதும் மன அமைதியுடன் சுறுசுறுப்பாகவும் பணிபுரியமுடிய என்பது ஆய்வின் மூலம் நிருபிகப்பட்டு உள்ளது

பெண் குறி பற்றியும் சுய இன்பம் செய்யும் முறையும் ..!

பெண்குறி அது மிகவும் மிருதுவானது. ஒரு ரோஜா இதழ்கள் போல் இருக்கும் அதில் அழகாக கரு மயிர்கள் பெண்ணுறுப்பின் மதனமேட்டில் பரவியிருக்கும். அந்த மயிர்களை வருடிக் கொண்டிருப்பதே ஒரு வகை சுகம்தான்.உங்கள் கற்பனையில் ஒரு காதலன், ஒரு ராஜகுமாரன் உங்களை உடலுறவு கொள்ள வந்துள்ளதாக நினைத்துக் கொள்ளவேண்டும் . உங்கள் வலது பக்க மார்பை இடது கையாலும் இடது பக்க மார்பை வலது கையாலும் வருடவும், மெதுவாக அழுத்தி , பின் வலிவரக் கசக்கும் போது சின்னஞ்சிறு முலைக்காம்பு அரிக்கும்.

பின்பு உள்ளங்கையால் மதனமேட்டை அழுத்தியபடி நான்கு விரல்களாலும் பெண்குறியையைப் பொத்தியது போல அழுத்திக்கொள்ள வேண்டும். பின் மெதுவாக ஆட்காட்டி விரல் மற்றும் நடுவிரலை பெண்குறியின் ஈர உதடுகளை விலக்கியபடி ஒரு விரலை பெண்குறி துளைக்குள் நுழைக்கவும்.

நுழைத்து கொண்டபடி பெண்குறியின் மேற்புறத்தில் உள்ள பருப்பு என்று சொல்லப்படும் க்ளிட்டோறிஸ்ஷை இதர விரல்களால் வருடி கொண்டே இருக்க வேண்டும். அப்பொழுது பெண்குறி க்ளிட்டோறிஸ் துடிக்க ஆரம்பிக்கம் போது குறியில் காம நீர் கசிய ஆரம்பிக்கும். இப்பொழுது நிஜமா உடலுறவு கொள்வது போன்று நினைத்து கொண்டபடி வேகம் வேகமாக உன் விரலை பெண்குறி குழிக்குள் உள்ளே விட்டு விட்டு எடுக்க வேண்டம். அப்படி செய்யும் போது உங்களையறியாமல் உன் இடுப்பு உயர்ந்து தாவும் … அதன் பின்பு சிறிது நேரத்தில் உச்சகட்டம் ஏற்பட்டு மதனநீர் வெளியோறும். அந்த நிமிடம் கிடைக்கிற ஒரு சுகம் நிஜமாக உடலுறவு கொண்டது போல் ஒரு உணர்வை தோற்றுவிக்கும்.

தேவையற்றவை பெண்குறிக்குள் விட வேண்டாம் ..!

வெள்ளரிக்காய், மெழுகுவத்தி, காரட் போன்றவற்றை பயன்படுத்தி நிறை பெண்கள் இப்படி வேறு விதமாக சுய இன்பத்தை கையாளுகின்றனர். இதனால் பெண்ணுறுப்பிற்கு சிறுநீர் கழிக்கும் போது எரிச்சல் ஏற்பட வாய்புண்டு எனவே கவனமாக இருங்கள் .

உங்களை முதலில் ரசிக்க கற்றுக்கொள்ளுங்கள் ..!

சுய இன்பம் எப்பொழுதுமே படுத்துக் கொண்டுதான் செய்யணும்னு கட்டாயமில்லை. ஒரு சேஞ்சுக்காக, ஒரு கண்ணாடியின் முன் உட்கார்ந்து கொண்டு உங்களை ரசித்தபடியே சுயஇன்பம் செய்யலாம். அது உச்சம் அடையும்போது கிடைக்கும் சுகம் இரட்டிப்பாகின்றதாம் சக பெண்கள் சொல்ல கேள்வி பட்டு உள்ளேன். பாத்ரூமில் குளிக்கும் போதும் சுயஇன்பம் காண்பவர்கள் தான் அதிகம் அதிலும் ஒரு சந்தோசம் உள்ளது என்பதே மறுக்க முடியாத உண்மை.

வெளிநாடுகளில் சுய இன்பம் ..!

வெளிநாடுகளில் சுயஇன்பம் செய்வதற்கு என்று சாதணங்கள் சாதரணமாக கடைகளில் கிடைக்கிறது. உதரணமாக வைப்பிறேட்டர்கள், பம்மு, செயற்கை ஆணுறுப்பு என்பனவாகும் இந்த சாதனங்கள் அங்கு அணைத்து மருந்து கடைகளிலும் கிடைக்கும் .

நம் நாட்டில் சுய இன்பம் ..!

நமது சமூகத்தில் சுயஇன்பம் பற்றி பேசுவது அவ்வாறு செயற்படுவது தவறாக சொல்லப்படுகிறது. ஆனால் பருவதாகத்திற்கு அடிமையாகும் ஆண்கள் பெண்கள் அதன் மூலம் வழிதவறிய பின்பு வருந்தி அதன் பின்பு எந்த மாற்றமும் வரபோவதில்லை. அதற்கு சுயஇன்பம் மூலம் தீர்வு காணமுடியும் என்பதே மறுக்க முடியாத உண்மை .

You May Also Like

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!