பெண்ணை செக்ஸ்க்கு தயார் செய்வது எளிய முறை..!


 

காமத்தில் ஈடுபடும்போது தகுந்தமுன் விளையாட்டுகளுடன் பெண்ணை கலவிக்குத்தயார் செய்யவேண்டியது மிக அவசியம். வறண்டு போன பெண்ணுறுப்பில் உடலுறவு செய்வது போன்ற கொடுமை எதுவும் இல்லை. பெண்ணுக்கு எரிச்சலும் வலியும் அதிகமாகி வெறுக்கத்தொடங்கிவிடுவாள் . எனவே நண்பர்களே.. அளவற்ற சுகம்பெற பெண்ணுறுப்பைத் தயார் செய்ய வேண்டியது மிக அவசியம். எப்படி எல்லாம் தயார் செய்வது என்பதை இப்போது காண்போம்.

முதலில் பெண்ணுறுப்பைப் புகழுங்கள்.!

ஒவ்வொரு பெண்ணுக்கும் பெண்ணுறுப்பு வித்தியாசப்படுகின்றன. சில மெலிதாக ஒட்டிப் போய் இருக்கும். சில சதைப்பற்றுடன் சுளை போன்று இருக்கும். சிலருக்கு சிறியதாகக் காணப்படும். சிலருக்கோ அகன்று விரிந்து காணப்படும். அந்த பெண்ணுறுப்பைப் பார்த்து மகிழ்ந்து அதை அவளிடம் புகழவும் செய்ய வேண்டும். இன்று புதிதாக இருக்கிறது என்றோ இன்று நல்ல நறுமணம் வீசுகின்றது என்றோ புகழவேண்டும். எத்தனை முறை புணர்ந்தாலும் அத்த னை முறையும் புகழுங்கள். பலன் களை ப் பாருங்கள்.

பிறகு பெண்ணுறுப்பை மெதுவாக த் தடவிக்கொடுங்கள்.!
பெண்ணுறுப்பு  ரொம்ப அழுத்தம் தரக்கூடாது. பூவைப்போன்ற மென்மையான பாகம் அது. அதை கசக்கிப்பிழியக்கூடாது. மெதுவாக வருடிக்கொடுங்கள். பின்னர் லேசாகப் பிசை ந்து கொடுங்கள். தொடைகளுக்கிடையில் கை போட்டு உறுப்பில் பட்டும் படாமலும் தடவுவது மிகச் சிறந்ததாகும்.

தயார் செய்யுங்கள் ..!

பெண்ணுறுப்பைத் தயார் செய்வது என்பது ஒரு கலை. அது நாக்கினால் திறம்படச் செய்வோருக்கு சொர்க்கமே கண்முன் தோன்றும். எனவே சோப்பினால் சுத்தமாகக் கழுவப்பட்டு மணமுடன் கூடிய பெண்ணுறுப்பைச் சுவைக்க தயாராகுங்கள். வெட்கம் தயக்கம் அசூயை பார்த்தால் இன்பம் ஏது..?

மிருதுவாக கையாளுங்கள் ..!

முதலில் பெண்ணுறுப்பில் நேரடியாக நக்குதலோ விரல்விட்டுக்குடைவதோ கூடாது. முதலில் அவளின் தொடைகளின் இடுக்கில் நன்கு நாக்கால் நக்கிக்கொடுங்கள். அப்போது எப்படி சுவையாக சுகமாக உணர்கிறீர்கள் என்பதை வாயினால் சொல்லவும் செய்யுங் கள். அவர்களின் முகம் நாணத்தில் சிவக்கும். இது முதல் படி ஆகும்.

க்ளிட்டோரிஸ் சூட்சுமம்..!

பெண் உறுப்பில் க்ளிட்டோரிஸ் என்னும் பாகம் மிகமிக முக்கியமானது. அது பெண்களுக்குப் பெண்கள் மாறுபடும். சிலருக்கு மிகச் சிறியதாக இருக்குமிடம் தெரியாமல் இருக்கும். சிலருக்கு உள்ளடங்கிப் போயிருக்கும். சிலருக்கு பெரிதாக முலைக்காம்புபோல் விடைத்து வெளியே தெரியும். க்ளிட்டோரிஸ் என்பது எங்கே உள்ளது என்பதைக்கண்டறிந்தால் அந்தப் பெண்ணின் சூட்சுமம் உங்கள் கைகளில் தான் என்பதை உணருங்கள்.

ஈரமாக்குங்கள் ..!

பெண்ணுறுப்பையும் க்ளிட்டோரிசையும் கையாளும் முன் உங்கள் விரல்கள் ஈரமாக இருப்பது நல்லது. நாக்கினால் என்றால் பிரச்சனை இல்லை. அது ஈரமாகத்தான் இருக்கும். ஆனால் விரல்களால் என்றால் முதலில் விரல்களை ஈரப்படுத்திக்கொள்ள வேண்டும். எச்சில் தொட்டோ அல்லது அவளது உறுப்பின் மதன நீரின் ஈரத்திலோ கூட ஈரப்படுத்திக்கொள்ளலாம். உலர்ந்த விரல்கள் அவளுக்கு அளவற்ற வேதனையைக் கொடுக்கும் என்பதை மறவாதீர்கள்.

க்ளிட்டோரிசை இப்போது தொடவேண்டாம். அதற்கும் முன் இன்னும் சிலவற்றைச் செய்தபின் தான் க்ளிட்டோ ரிசைக் கையாள வேண்டும். முதலில் அவளின் தொடைகளின் உட்பக்கங்களை நக்கத் தொடங்கி, மெதுவாய் யோனியை நோக்கி முன்னேறுங்கள்.

பொறுமையைச்சோதிக்கவேண்டும்..!

தயங்காமல் பெண்ணின் பொறுமையைச்சோதிக்கவேண்டும். பெண்ணுறுப்பைத் தொடப்போகும்முன் ஒரு நொடிவிட்டு பின்னர் வேறுஇடத்தில் நக்குதல் தொடரவேண்டும். பிறகு மெல்ல மெல்ல அவள் தயாராகும் போது முனகல் வெளிவரும். அப்போது நேரடியாக அவளது உறுப்பை நாக்கினால் நக்கிக் கொடுங்கள்.

உதடுகள் செய்யும் தந்திரம் ..!

உங்கள் உதடுகளால், அவளது உறுப்பின் உதடுகளை தொடவும். ஆனால் அழுத்தம்இல்லாமல். பேசுவது போல் அதன்மேல் வைத்து வாயை அசையுங்கள். அவள் பொறுமை இழந்து, அவளின் கீழ் உடலை உங்களை நோக்கி உயர்த்தி அழுத்தம் தரும்வரையும் தொடருங்கள்.

<

You May Also Like

2 thoughts on “பெண்ணை செக்ஸ்க்கு தயார் செய்வது எளிய முறை..!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!